Majadiliano ya mtumiaji:Mwasapi kihongosi

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Karibu kwenye Wikipedia kwa Kiswahili!

Twamfurahia kila mmoja anayeingia na kuungana nasi. Hii ni kamusi elezo ya maandishi huru. Unaweza kuandika makala uipendayo - hata kuitafsiri kutoka katika Wikipedia kwa lugha nyingine. Kwa mawili matatu labda tazama:

Jisikie huru kuuliza swali lolote lihusianalo na Wikipedia hii. Karibu kujitambulisha kwenye "Ukurasa wa mtumiaji". Ukitaka kupata kwanza uzoefu wa kuweza kuhariri Wikipedia, tafadhali tumia ukurasa wa sanduku la mchanga. Humo unaruhusiwa kujipatia uzoefu wa uundaji wa makala za Wikipedia! Juu yako mwenyewe uandike pekee kwenye ukurasa wako wa mtumiaji baada ya kufungua akaunti. Humo uko huru kutangaza chochote upendacho. Ujue miiko: usilete kamwe matini wala picha kutoka tovuti za nje wala matangazo ya kibiashara (pamoja na kuelekeza kwa kurasa zenye matangazo). Karibu sana!

Welcome to Kiswahili Wikipedia!

We welcome you even if you don't speak Kiswahili. For a bot flag go to this site. If you try to edit entries as a non speaker better first communicate with one of our admins who will advise you. You find them at Wikipedia:Wakabidhi. And btw: NEVER post computer translated texts (like google-translate, mediawiki Content Translation etc.) nor copied texts/images from other webs to this site! And do not use links to commercial pages.

--Mr Accountable (majadiliano) 21:53, 30 Januari 2010 (UTC)

Kunguru[hariri chanzo]

Mwasapi salaam. Nimeona hivi sasa uhariri wako wa ukarasa wa Kunguru. Tafadhali ukiongeza matini kwa ukarasa wo wote usiyaongeza kwa mwisho wake tu lakini yaunganishe kuwa ndani ya matini yanayowepo. Pia soma kurasa za msaada ili kupata kanuni za kutia viungo na tanbihi. Kila la heri! ChriKo (majadiliano) 00:36, 31 Januari 2010 (UTC)

Mwewe[hariri chanzo]

Mwasapi, ndege ambao ulieleza katika ukurasa wa mwewe wanaitwa kipanga (Accipiter, Urotriorchis, Megatriorchis), kizu (Micronisus, Melierax), koho (Pandion) na shakivale (Buteo) kwa Kiswahili. Waeleze katika kurasa zao.ChriKo (majadiliano) 12:28, 31 Januari 2010 (UTC)

Nguruwe[hariri chanzo]

Mwasapi kihongosi, nimeangalia nyongeza zako katika makala "nguruwe". Nikihisi vema umefanya kazi kwa msaada wa google-translate? Napenda kukupongeza kwa sababu uanandika kiswahili kizuri na cha kueleweka (bahati mbaya kwa washiriki wengi wa mashindano matokeo yalikuwa ya kuhuzunisha). Pia nakupongeza kwa kutofuta maandishi ya awali tu (jinsi wengi walifanya kwa kutojua), Je wewe unasoma somo linalohusiana na biolojia?

Kuhusu mpangilio wa makala kuna bado kazi. Umeweka YOTE CHINI ya maandishi yaliyokuwepo. Hapa hatuna budi kulinganisha yale yaliyopo na yale tuliyoandaa. Maana sasa kuna mambo yanayorudia. kama yale yaliyopo hayana kosa ni ungwana wetu kuyaacha kwa heshima kwa wale waliotangulia. (wakati mwingine ni lazima kuandika yote upya...)

Sasa mambo yanarudiarudia. Sijui kama bado upo baada ya shindano lakini naomba uangalie makala na fanya usafi yaani kuangalia mpangilio. Ningefurahi kama unaendelea maana una lugha nzuri na unaonekana unajua kitu. Nimeona kwenye makala ya tembo ni hali ileile; nafurahi sana ukichukua muda kuangalia makala hizi upya!

Mwisho: Usione aibu kujibu hapa au katika ukurasa wangu au kwa ChriKo - ni kawaida yetu! --Kipala (majadiliano) 07:20, 13 Februari 2010 (UTC)