Maweni

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Maweni (zamani kata iliitwa pia Mvumi[1]) ni jina la kata ya Wilaya ya Manyoni katika Mkoa wa Singida, Tanzania. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 7,873 waishio humo.[2] Msimbo wa Posta ni 43408.[3]


Marejeo[hariri | hariri chanzo]

  1. Katika orodha ya misimbo ya posta 2018 Mvumi na Maweni ni vijiji katika kata ya Maweni; orodha ya sensa ya 2012 inataja kata ya Mvumi, lakini haina kata ya Maweni
  2. Sensa ya 2012, Singida - Manyoni District Council
  3. TCRA Postcode list Tanzania, ya mwaka 2018
Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Singida bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Maweni kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.
Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Manyoni - Mkoa wa Singida - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Chikola | Chikuyu | Heka | Isseke | Kintinku | Majiri | Makanda | Makuru | Makutopora | Manyoni | Maweni | Mkwese | Muhalala | Nkonko | Sanza | Saranda | Sasajila | Sasilo | Solya