Jennifer Mgendi

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Jennifer Mgendi (alizaliwa katika hospitali ya Ocean Road, Dar es Salaam, Tanzania, 2 Mei 1972) ni mwimbaji wa nyimbo za Injili na pia ni mwigizaji[1].

Baba yake anaitwa Fanuel Mgendi na mama yake anaitwa Mwendapelu Nalaila. Pia ana ndugu zake wa damu watatu ambao ni Mao Mgendi, Mlenge Mgendi na Noel Mgendi. Amefunga ndoa na Dr. Job Chaula mwaka 1998 na wamefanikiwa kupata watoto watatu.

Elimu yake[hariri | hariri chanzo]

Alianza elimu yake ya msingi katika shule ya msingi Mgulani,baada hapo aliendelea na masomo ya sekondari katika shule ya wasichana ya Kisutu.Pia amepata elimu yake ya juu katika chuo cha ualimu cha Korogwe na chuo kikuu cha Dar es salaam (UDSM).

Kazi Zake[hariri | hariri chanzo]

Baadhi ya kazi alizowahi kufanya katika tasnia ya uigizaji na uimbaji ni pamoja na:

  • 1.NINI-1995
  • 2.UKARIMU WAKE-2000
  • 3.NIKIONA FAHARI-2001
  • 4.YESU NAKUPENDA-2004
  • 5.MCHIMBA MASHIMO-2006
  • 6.KIU YA NAFSI-2009
  • 7.HONGERA YESU-2013
  • 8.PIGO LA FARAJA
  • 9.TEKE LA MAMA
  • 10.CHAI MOTO
  • http://rumaafrica.blogspot.com/2016/04/historia-fupi-ya-maisha-ya-jennifer.html