Wilaya ya Kondoa Mjini

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Mahali pa Kondoa (kijani) katika mkoa wa Dodoma.

Wilaya ya Kondoa Mjini ni wilaya moja ya Mkoa wa Dodoma Tanzania yenye postikodi namba 41700[1].

Makao ya halmashauri ya wilaya yapo Kondoa mjini. Mnamo mwaka 2015, idadi ya wakazi wa Wilaya ya Kondoa Mjini ilihesabiwa kuwa 64,147. [2]

Mnamo mwaka 2015 maeneo ya Dodoma Mjini yametengwa kuwa halmashauri ya pekee kutoka Wilaya ya Kondoa Vijijini).

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Kondoa Mjini - Mkoa wa Dodoma - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Bolisa | Chemchem | Kilimani | Kingale | Kolo | Kondoa Mjini | Serya | Suruke


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Dodoma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Wilaya ya Kondoa Mjini kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.