Simon Msuva

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Simon Msuva
Maelezo binafsi
Jina kamili Simon Happygod Msuva
Tarehe ya kuzaliwa 3 Desemba 1993 (1993-12-03) (umri 24)
Mahala pa kuzaliwa    Dar es Salaam, Tanzania
Maelezo ya klabu
Klabu ya sasa Al Jadida
Namba 27

* Magoli alioshinda

Simon Happygod Msuva (amezaliwa tarehe 3 Desemba 1993 katika jiji la Dar es Salaam) ni mchezaji wa kandanda ambaye anacheza nafasi ya winga mshambuliaji katika timu maarufu katika nchi ya Moroko ambayo ni Al Jadida.

Msuva ni mfungaji bora wa Ligi kuu ya Vodacom Tanzania Bara kwa msimu wa 2014-2015: alifunga magoli 17. Mwaka 2016-2017 aliibuka tena mfungaji bora akiwa na magoli 14. Pia alikuwa mfungaji bora katika Kombe la Mapinduzi lililofanyika mwaka 2015 akifunga magoli 4.

Bwana Msuva amewahi kufanyiwa majaribio katika klabu inayoshiriki ligi kuu ya Afrika Kusini ambayo ni Bidvest na majaribio hayo akaweza kufanikiwa lakini klabu yake ya Young Africans Sc waligoma kumuuza winga huyu kutokana na makubaliano na timu hiyo.

Lakini mwaka 2017, mapema tu aliitwa kuchezea club ya Al Jadida ya nchini Moroko na kusajiriwa moja kwa moja bila hata ya majaribio, na safari hii club yake ya Yanga ikamruhusu aende bila kizuizi chochote.

Ana mdogo wake anaitwa James Msuva, nae anacheza katika klabu ya Young Africans. Alisajiliwa kutoka katika akademia ya Simba.

Timu alizowahi kuchezea

Azam FC 2010-2011 Moro United 2011-2012 Young Africans SC 2012-2017

Football.svg Makala hii kuhusu mchezaji mpira fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Simon Msuva kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.