Msindo (Namtumbo)

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Kata ya Msindo
Nchi Tanzania
Mkoa Ruvuma
Wilaya Namtumbo
Idadi ya wakazi
 - 17,872

Msindo ni jina la kata ya Wilaya ya Namtumbo katika Mkoa wa Ruvuma, Tanzania. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2002, kata ina wakazi wapatao 17,872 waishio humo. [1]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

  1. Ripoti Kuu ya Hesabu ya Sensa ya Watu na Makazi kwa Mwaka wa 2002 (en). Serikali ya Tanzania. Jalada kutoka ya awali juu ya 2003-12-18.
Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Namtumbo - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Hanga | Kitanda | Ligera | Likuyuseka | Limamu | Lisimonji | Litola | Luchili | Luegu | Lusewa | Magazini | Mchomoro | Mgombasi | Mkongo | Mkongo Gulioni | Mputa | Msindo | Msisima | Namabengo | Namtumbo | Rwinga


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Msindo (Namtumbo) kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.