Msisima (Namtumbo)

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru

Msisima ni kata ya Wilaya ya Namtumbo katika Mkoa wa Ruvuma, Tanzania.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Namtumbo - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Hanga | Kitanda | Ligera | Likuyuseka | Limamu | Lisimonji | Litola | Luchili | Luegu | Lusewa | Magazini | Mchomoro | Mgombasi | Mkongo | Mkongo Gulioni | Mputa | Msindo | Msisima | Namabengo | Namtumbo | Rwinga


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Msisima (Namtumbo) kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.