Wilaya ya Namtumbo

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Mahali pa Namtumbo (kijani) katika mkoa wa Ruvuma.

Wilaya ya Namtumbo ni wilaya moja ya Mkoa wa Ruvuma yenye postikodi namba 57300 .[1]. Katika sensa ya mwaka 2002, idadi ya wakazi wa wilaya hiyo ilihesabiwa kuwa 185,131 [1].

Majejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Wilaya ya Namtumbo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Namtumbo - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Hanga | Kitanda | Ligera | Likuyuseka | Limamu | Litola | Luchili | Luegu | Lusewa | Magazini | Mchomoro | Mgombasi | Mkongo | Mputa | Msindo | Namabengo | Namtumbo | Rwinga