Mchanga Mdogo

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru


Kata ya Mchanga Mdogo
Nchi Tanzania
Mkoa Pemba Kaskazini
Wilaya Wete
Idadi ya wakazi
 - Wakazi kwa ujumla 3,280

Mchanga Mdogo ni kata ya Wilaya ya Wete katika Mkoa wa Kaskazini Pemba, Tanzania yenye postikodi namba 75111 [1]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 3280 [2] walioishi humo.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Wete - Mkoa wa Pemba Kaskazini - Tanzania Flag of Zanzibar.svg

Bopwe * Chwale * Fundo * Gando * Jadida * Junguni * Kambini * Kangagani * Kinyikani * Kipangani * Kisiwani * Kiungoni * Kiuyu Kigongoni * Kiuyu Minungwini * Kizimbani * Kojani * Limbani * Maziwani * Mchanga Mdogo * Mjini Ole * Mpambani * Mtambwe Kaskazini * Mtambwe Kusini * Mzambarauni Takao * Ole * Pandani * Pembeni * Piki * Selem * Shengejuu * Ukunjwi * Utaani


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Pemba bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mchanga Mdogo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.