Chitete (Mbozi)

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Kata ya Chitete
Nchi Tanzania
Mkoa Mbeya
Wilaya Mbozi
Idadi ya wakazi
 - 13,123

Chitete ni jina la kata ya Wilaya ya Mbozi katika Mkoa wa Mbeya, Tanzania. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2002, kata ina wakazi wapatao 13,123 waishio humo. [1]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

  1. Repoti Kuu ya Hesabu ya Sensa ya Watu na Makazi kwa Mwaka wa 2002 (en). Serikali ya Tanzania. Jalada kutoka ya awali juu ya 2004-03-20.
Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Mbozi - Mkoa wa Songwe - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Bara | Halungu | Hasamba | Hasanga | Hezya | Ichenjezya | Idiwili | Igamba | Ihanda | Ilolo | Ipunga | Isandula | Isansa | Itaka | Itumpi | Iyula | Kilimampimbi | Magamba | Mlangali | Mlowo | Msia | Myovizi | Nambinzo | Nanyala | Nyimbili | Ruanda | Shiwinga | Vwawa | Wasa


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Mbeya bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Chitete (Mbozi) kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.