Sam Ongeri

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
Sam Ongeri

Samson Kagengo Ongeri ni Mwanasiasa wa kenya na Mbunge katika Bunge la Kenya.

Uanachama[hariri | hariri chanzo]

Yeye ni mwanachama wa Chama cha KANU

Eneo Bunge[hariri | hariri chanzo]

Alichaguliwa katika Uchaguzi Mkuu wa Kenya, 2007[1] kuwakilisha Jimbo la Nyaribari Masaba kwa tiketi ya Chama cha KANU

Uwaziri[hariri | hariri chanzo]

Profesa Ongeri amekuwa Waziri wa Elimu tangu 2007. Profesa Ongeri pia amewahi kuhudumu kama mwenyekiti wa Shirikisho la Riadha nchini Kenya tangu 1974 hadi 1984. [2].

Virejeleo[hariri | hariri chanzo]

  1. Wabunge wa Bunge la 10. Bunge la Kenya. Accessed 19 Juni 2008.
  2. Wenyekiti wa Shirikisho la Riadha,Kenya

Tazama pia[hariri | hariri chanzo]

Shirikisho la Riadha nchini Kenya Jimbo la Nyaribari Masaba Wakisii

Administradors.png Makala hii kuhusu mwanasiasa fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Sam Ongeri kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.