Aishi Manula

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Aishi Manula (amezaliwa 13 Septemba 1995) ni mchezaji wa soka wa Tanzania ambaye anacheza kama kipa wa timu ya taifa ya Tanzania.

Manula alizaliwa nchini Tanzania katika Mkoa wa Morogoro na kuanza kazi yake katika klabu ya soka ya Mkamba rangers iliyopo wilaya ya Kilombero wakati wa ujana.

Katika mwaka wa 2012 alijiunga na Azam F.C. akiwa na umri wa miaka 17 tu, ushindi wake na ushirikiano wake umemsaidia kucheza katika kikosi cha kwanza hadi mkataba wake ulipofikia mwisho.

Baada ya mafanikio ya kuvutia na Azam FC katika Ligi Kuu ya Tanzania vilabu vingi vilikuwa vinakaribia nafasi ya kumsaini uvumi wa kusaini Aishi alikuwa juu ya vyombo vya habari kununuliwa na klabu mbalimbali na hatimaye kujiunga na Simba S.C. mwaka 2017 ambapo anaendelea kufanikiwa kwenye ligi na kusaidia timu yake kuchukua kikombe cha ligi na yeye mwenyewe akichukua glov ya dhahabu.

Football.svg Makala hii kuhusu mchezaji mpira fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Aishi Manula kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.