Mtitaa

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Dodoma Tanzania
Mkoa wa Dodoma ilipo Mtitaa katika wilaya ya Bahi

Mtitaa ni kata ya Wilaya ya Bahi katika Mkoa wa Dodoma, Tanzania, yenye postikodi namba 41318[1].

Katika sensa ya mwaka 2022 wakazi walihesabiwa 12,105 [2]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 8,604 [3] waishio humo.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

  1. "Nakala iliyohifadhiwa". Ilihifadhi kwenye nyaraka kutoka chanzo mnamo 2020-03-21. Iliwekwa mnamo 2017-10-08. 
  2. https://www.nbs.go.tz
  3. "Sensa ya 2012, Dodoma - Bahi DC". Ilihifadhi kwenye nyaraka kutoka chanzo mnamo 2016-03-03. Iliwekwa mnamo 2016-05-18. 
Kata za Wilaya ya Bahi - Mkoa wa Dodoma - Tanzania

Babayu | Bahi | Chali | Chibelela | Chifutuka | Chikola | Chipanga | Ibihwa | Ibugule | Ilindi | Kigwe | Lamaiti | Makanda | Mpalanga | Mpamantwa | Mpinga | Msisi | Mtitaa | Mundemu | Mwitikira | Nondwa | Zanka


Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Dodoma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mtitaa kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.