Mwadui Lohumbo

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Mwadui Kuhombo ni kata ya Wilaya ya Kishapu katika Mkoa wa Shinyanga, Tanzania. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 22,785 waishio humo.[1]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Kishapu - Mkoa wa Shinyanga - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Bubiki | Bunambiyu | Itima | Kiloleli | Kishapu | Lagana | Masanga | Mondo | Mwadui Lohumbo | Mwakipoya | Mwamalasa | Mwamashele | Ngofila | Seke-Bukoro | Shagihilu | Somagedi | Songwa | Talaga | Uchunga | Ukenyenge


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Shinyanga bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mwadui Lohumbo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.