Joto Hasira

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search
“Joto Hasira”
“Joto Hasira” cover
Kava la single ya Joto Hasira
Single ya Lady Jay akiwa na Professor Jay
Imetolewa Machi, 2013
Muundo CD
Imerekodiwa 2013
Aina Bongo Flava
Urefu 4:34
Studio Combination Sound
Mtunzi Lady Jay Dee
Mtayarishaji Man Walter
Mwenendo wa single za Lady Jay akiwa na Professor Jay
Joto Hasira
(2013))
Yahaya
(2013))

Joto Hasira ni jina la kutaja wimbo ulioimbwa na kutungwa na msanii wa muziki wa Bongo Flava kutoka nchini Tanzania - Lday Jay Dee. Wimbo huu ameshirikiana na Professor Jay. Ndani yake anaonekana kupiga vijembe wale watu wanaopenda kujivutia upande wao tu na kusahau wengine. Haiwezekani leo tunapata raha pamoja, lakini ikija shida uanze mbio.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Viungo vya Nje[hariri | hariri chanzo]

Musical notes.svg Makala hii kuhusu mambo ya muziki bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Joto Hasira kama historia yake au mahusiano yake na mada nyingine?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.