Halima Ally

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Halima Ally (alizaliwa 8 Aprili 1987) ni mwigizaji wa filamu za Kitanzania (Bongo movie).[1]

Elimu yake[hariri | hariri chanzo]

Alipata elimu ya msingi katika shule ya Kidongo chekundu na kujiunga na elimu ya sekondari mwaka 2002 Benbella High School.

Filamu alizowahi kuigiza[hariri | hariri chanzo]

  1. Hard time
  2. The Diplomat
  3. Tell me The Truth
  4. Laptop

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

People.svg Makala hii kuhusu mtu huyo bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Halima Ally kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Biofilm.png Makala hii kuhusu mwigizaji filamu fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Halima Ally kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.