Cheyo

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Cheyo ni kata ya Manisipaa ya Tabora katika Mkoa wa Tabora, Tanzania yenye postikodi namba 45112 [1]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 11,399 waishio humo.[2]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Manisipaa ya Tabora - Mkoa wa Tabora - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Chemchem | Cheyo | Gongoni | Ifucha | Ikomwa | Ipuli | Isevya | Itetemia | Itonjanda | Kabila | Kakola | Kalunde | Kanyenye | Kiloleni | Kitete | Malolo (Tabora) | Mbugani | Misha | Mtendeni | Ndevelwa | Ng'ambo | Ntalikwa | Tambukareli | Tumbi | Uyui


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Tabora bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Cheyo kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.