Jonah Abutu

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru

Jonah Abutu (alizaliwa 27 Julai 1989) ni mchezaji wa soka kutoka Nigeria anayeshiriki kama kiungo katika klabu ya Warri Wolves F.C.. Ameelezwa kama kiungo hodari[1] mwenye kasi, nafasi nzuri uwanjani, na uwezo wa kutoa pasi za msaada. Amekuwa akicheza kwa vilabu vya Lobi Stars ya Makurdi,[2] Sharks FC[2] na Enyimba FC.[1] Amekuwa akicheza pia kwa Dolphins FC[3].

Abutu alifunga bao la ushindi katika Kombe la Kaduna State mwaka 2007,[4] ambalo liliipeleka timu hiyo hatua ya kitaifa ya Nigeria Federation Cup.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Makala hii kuhusu mchezaji mpira fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Jonah Abutu kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.