Joh Makini

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Joh Makini (amezaliwa 27 Agosti 1985) ni rapa na mtunzi wa nyimbo za hip hop kutoka nchini Tanzania. Makini mwenye makazi yake makuu jijini Arusha, ambaye anajulikana kwa wimbo kama "Popote Chochote", Don't Bother, Karibu katika Show za Joh, na nyengine kibao. Vilevile ni mwanachama hai wa "Weusi" kutoka Arusha.[1] [2]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

  1. "Diamond ampongeza Joh Makini na WEUSI kwa juhudi zao za kujitangaza kimataifa - Bongo5.com", Bongo5.com (in en-US), 2015-08-26, retrieved 2018-08-16 
  2. Joh Makini Mwamba wa Kaskazini - JamiiForums (en-US). JamiiForums. Iliwekwa mnamo 2018-08-16.

Viungo vya nje[hariri | hariri chanzo]

Muziki wa Jo Makini

Musical notes.svg Makala hii kuhusu mwanamuziki fulani bado ni mbegu.
Je, unajua kitu kuhusu Joh Makini kama wasifu wake, habari za maisha au kazi yake?
Labda unaona habari katika Wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.