Mbinga Mhalule

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Mbinga Mhalule ni kata ya Wilaya ya Songea Vijijini katika Mkoa wa Ruvuma, Tanzania yenye postikodi namba 57215 .[1] . Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 8,653 waishio humo.[2]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Songea Vijijini - Mkoa wa Ruvuma - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Kilagano | Kizuka | Liganga | Lilahi | Litapwasi | Litisha | Magagura | Maposeni | Matimira | Mbinga Mhalule | Mpandangindo | Mpitimbi | Muhukuru | Ndongosi | Parangu | Peramiho|


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Ruvuma bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Mbinga Mhalule kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.