Majadiliano ya mtumiaji:91.98.113.164

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Samahani mkiona IP hii nimesahau kuingia. Kipala (majadiliano) 08:06, 23 Oktoba 2013 (UTC)

Salaam. Nimeshtuka, nilidhani Al Shabaab! hahahahaha--MwanaharakatiLonga 18:11, 23 Oktoba 2013 (UTC)

Huu ni ukurasa wa majadiliano wa mtumiaji ambaye hana jina na bado hajaumba akaunti bado, au hajawahi kutumia kabisa.

Kwa hiyo tunatumia namba za anwani ya IP yake kumtambulisha. Anwani ya IP kama hiyo inaweza kutumika na watumiaji kadhaa. Labda itakusumbua kwamba kuna maoni mengine yanawekwa hapa na unaamini kwamba haya maoni hayakulengi. Ikiwa hivyo, tafadhali fungua akaunti au ingia ili kuepuka kuchanganywa na watumiaji wengine ambao hawana jina.