Kongowe

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Kongowe ni kata ya Wilaya ya Kibaha Mjini katika Mkoa wa Pwani, Tanzania yenye postikodi namba 61108 .

Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 18,500 [1] walioishi humo.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

  1. Sensa ya 2012, Pwani - Kibaha TC. Jalada kutoka ya awali juu ya 2004-01-02. Iliwekwa mnamo 2016-06-18.
Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Kibaha Mjini - Mkoa wa Pwani - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Kibaha | Kongowe | Maili Moja | Mbwawa | Misugusugu | Mkuza | Msangani | Mwendapole | Pangani | Picha ya Ndege | Sofu | Tangini | Tumbi | Visiga | Viziwaziwa

Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Pwani bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Kongowe kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.