Kibaha (kata)

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Kibaha ni kata ya Mji wa Kibaha katika Mkoa wa Pwani, Tanzania yenye postikodi namba 61107 [1]. Wakati wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 11,828 [2] walioishi humo.

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Kibaha Mjini - Mkoa wa Pwani - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Kibaha | Kongowe | Maili Moja | Mbwawa | Misugusugu | Mkuza | Msangani | Mwendapole | Pangani | Picha ya Ndege | Sofu | Tangini | Tumbi | Visiga | Viziwaziwa

Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Pwani bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Kibaha (kata) kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Tafadhali usiingize majina ya maafisa au viongozi wa sasa maana wanabadilika mno.