Chamaguha

Kutoka Wikipedia, kamusi elezo huru
Jump to navigation Jump to search

Chamaguha ni jina la kata ya Manisipaa ya Shinyanga katika Mkoa wa Kagera, Tanzania yenye msimbo wa posta 37104[1]. Kwa mujibu wa sensa iliyofanyika mwaka wa 2012, kata ilikuwa na wakazi wapatao 5,218 waishio humo.[2]

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Flag of Tanzania.svg Kata za Wilaya ya Shinyanga mjini - Mkoa wa Shinyanga - Tanzania Flag of Tanzania.svg

Chamaguha | Chibe | Ibadakuli | Ibinzamata | Kambarage | Kitangili | Kizumbi | Koloto | Lubaga | Masekelo | Mwamalili | Mwawaza | Ndala | Ndembezi | Ngokolo | Old Shinyanga | Shinyanga mjini


Flag-map of Tanzania.svg Makala hii kuhusu maeneo ya Mkoa wa Shinyanga bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Chamaguha kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?
Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa?
Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.